NAIBU WAZIRI CHANDE AKAGUA MAANDALIZI YA SIKU YA UTALII DUNIANI
Naibu Waziri wa Maliasili na Utalii, Mhe. Hamad Hassan
Chande (Mb), amekagua maandalizi ya maadhimisho ya Siku ya Utalii Duniani, yanayoadhimishwa kila mwaka Septemba 27.
Mhe. Chande amefanya ukaguzi huo leo, Septemba 26, 2026,
katika Kijiji cha Makumbusho jijini Dar
es Salaam, ambako maadhimisho hayo yanatarajiwa kufanyika kesho.
Katika ukaguzi huo, Naibu Waziri amepata fursa ya kuona
hatua mbalimbali zilizochukuliwa kuhakikisha eneo hilo linakuwa tayari kwa
ajili ya kuwapokea wageni na washiriki watakaohudhuria maadhimisho hayo.
Siku ya Utalii Duniani huadhimishwa kila mwaka Septemba 27,
ikiwa ni siku maalumu ya kuhamasisha umuhimu wa sekta ya utalii katika
maendeleo ya kiuchumi na kijamii, pamoja na kuongeza uelewa kuhusu fursa
zinazopatikana kupitia utalii.
Maadhimisho hayo pia yanatoa fursa kwa wadau wa sekta ya
utalii kujadili namna ya kuendeleza na kutangaza vivutio vya utalii, kuongeza
idadi ya watalii na kukuza mchango wa sekta hiyo katika uchumi wa taifa.
Tanzania imeendelea kuweka mkazo katika kutangaza vivutio
vyake vya utalii, ikiwemo hifadhi za taifa, maeneo ya kihistoria na
kiutamaduni, fukwe pamoja na maeneo mengine
.jpeg)


.jpeg)
.jpeg)

.jpeg)
.jpeg)
.jpeg)

Post a Comment